Diễn Đàn Thế Hệ Trẻ

Hãy Cùng Nhau Xây Dựng Một Cộng Đồng Vững Mạnh Nhé

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nuoc mat cuoi cung

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
p3m0n_kut3

Tổng Bài Viết : 1
Tổng Số Điểm : 5

nuoc mat cuoi cung Empty
Bài gửiTiêu đề: nuoc mat cuoi cung   nuoc mat cuoi cung I_icon_minitimeWed Oct 26, 2011 2:30 pm

ket thuc nhung ngay hanh phuc.Em nhin nguoi ra yk,trai tim em phai tap tro soi da voi moi viec neu co khoc cung chi la giot nuoc mat cho su an han...
Cai cua so noi em ngoi trong ra mot vung trang xam,duong nhu la bat tan.Mua mua keo ve khien long em nho den anh ma noi nho cu dai ra vo tan
Nang ne wa
Em lang thag trong vung toi hok dich den,goi ten nguoi,nhung hok he co tieng vong lai. Am thanh ong manh vang len roi tan vao dem,duong nhu nhung dam may ben ngoai cua so da nuot mat tieng em goi ten nguoi roi. Nen nguoi chang nghe thay. Mai hok bao jo nghe thay. za em cung hok the gap lai nguoi.
Ngay iu nhau, em luon nghi neu mot ngay anh roi xa em, Thi em se tu nhu rang co mot con jo lam anh chao nghieng, mot con nang lam em say nguoi. Va vi the ma em se thoi hok lam fien anh nua. Boi ngoai tinh iu ay ra, em chang he pjk ji ve nhung moi wan he khac xoay quanh ah
Nu cuoi va niem hanh phuc chua tron ven da bi jo thoi bay. Em co nen tin vao tinh iu, nen nguoi roi xa em cung la le duong nhien 180 ngay iuvoi nhung niemvui chua du lam em guc nga. Em chong chenh dung nhu dang tren chuyen xe bus dong khach. Chi can mot cu thang gap,em se te nhao va chang bao jo co the dung len duoc va van con do cai cam jac ngay nao ta iu nhau nhung nguoi xa em xa lam roi.
Dau don ton thuong em roi nuoc mat lan cuoi dua tien moi tinh cua em....
Em iu nguoi.... iu rat nhiu.....
em se nho mai nhung ki niem cua em va nguoi, nhung giay phut hanh phuc ay mai mai em hok bao jo wem
HiếuKen
Moderators
Moderators
HiếuKen

Tổng Bài Viết : 86
Tổng Số Điểm : 195

nuoc mat cuoi cung Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nuoc mat cuoi cung   nuoc mat cuoi cung I_icon_minitimeWed Oct 26, 2011 2:45 pm

cố gắng up bài ....... tks 1 cai Very Happy
BiProNo1
Administrators

Administrators
BiProNo1

Tổng Bài Viết : 119
Tổng Số Điểm : 347

nuoc mat cuoi cung Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nuoc mat cuoi cung   nuoc mat cuoi cung I_icon_minitimeWed Oct 26, 2011 4:54 pm

Cái này em viết về bản thân em hay là của ai vậy, ngôn từ lãng mạn Smile rất hay, 1 cái thanks
http://www.biqt.no1.vn
Sponsored content

nuoc mat cuoi cung Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nuoc mat cuoi cung   nuoc mat cuoi cung I_icon_minitime

nuoc mat cuoi cung
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nonstop Vui cùng Lê Văn Luyện DJ Chip HL in the mix
» Cùng đặt banner "Góp đá xây Trường Sa" Và Nhấn Tin
» U23 Việt Nam đánh mất chức vô địch ở phút cuối trận
» [Thời Trang]Tự tin cùng đầm trắng